dt49c.friendhood.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay.

5 posters

Go down

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay.

Bài gửi  Thjnhcomqn Fri Mar 27, 2009 11:39 pm

Nhjn dj nhjn laj cha thay ten mjnh tren forum lop,cha nhe nao mjnh ko phaj la thanh vjen dau tu 49C.hum!Smile
Bai vjet dau tjen la j,mjnh cung kem that.Ah ma hom no doc duoc tren mang mot buc thu tjnh hay qua ma ko co co gaj nao yeu mjnh de guj cho co ta mot buc,that tjec! Thoj tjen the hom nay guj cho dau tu 49c buc thu nay vay.vj sao mjnh cung rat yeu quy tap the nay.ok! Viet nha:-)
Hanoj ngay buon nhu con chuon chuon,thang chan nhu con ca ran,nam den nhu con meo hen.:-D
guj nguoj con gaj anh yeu!
Em yeu dau,nguoj em nhu caj dau,toc em xu nhu long gau,tuy em hoj ca sau nhung anh van yeu em nung nau.Dem nay anh ngoj khau ao cha duoc,dj ngu cung cha xong,nhjn trang cao tjt mjt anh ngoj chong djt len vjet thu cho em. Duoi khong gjan bon be jm ang chj co tjeng ech keu va am thanh du duong nhe nhang cua dan muoj van dang vay quang anh.
Em bjet rang anh nho em nhjeu lam khong.Anh an khong ngon nhung ngu nhu djen,anh dj day quen dj tat,anh an sang quen danh rang,anh dung xang vo gao,anh kho khao cung chj vj yeu em do.
Kho than anh khj chung ban toan nhung dua khong co nha ma phaj o bjet thu,khong co xe dap ma phaj lan cudo,khong co tien ma phaj xaj card.
Anh thj caj j cung co chj moj khong co tien,anh xjn tinh nguyen dang hjen tam than trong trang nhu to gjay than cho em. Em co bjet rang anh yeu em tu khj anh thay em lon ton nhu con cho con cung may dua ban la lu quy cai danh mot thang ban nho xuj.anh se lam cho em vuj. Ranh ngon co cau: "khong co viec gj kho,chj so tien khong nhjeu,dao cong va lap be,co lam cung thanh khong."
Mot lan nua va maj maj anh muon noj voj em rang anh yeu em nhu que kem mut do,nhu dua bo voj duong,nhu lo tuong ngam ca phao,nhu con bao voj canh rung,nhu muoj vung voj lac,nhu lao Hac voj con cho vang...
Thoj anh danh phanh but o day.chao em va chuc em gap nhjeu ac mong.
Hon em nhu cun con hon meo con. lol!

Được sửa bởi Thjnhcomqn ngày Sat Mar 28, 2009 7:22 am; sửa lần 1.
Thjnhcomqn
Thjnhcomqn
Nhi đồng
Nhi đồng

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty hay đấy

Bài gửi  hoc hanh gi_an choi di Fri Mar 27, 2009 11:44 pm

nhiều lỗi chính tả quá "giầy chứ ko phải dầy..."nói chung nội dung hay được cái câu danh ngôn lên đổi là "chỉ sợ tiền ko có ko sợ gái ko nhiều ...tán gái và tiêu tiền,hết tiền thành thằng điên ". gian manh gian manh gian manh gian manh
hoc hanh gi_an choi di
hoc hanh gi_an choi di
Nhi đồng
Nhi đồng

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty Re: Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay.

Bài gửi  thunguyet Sat Mar 28, 2009 11:56 am

he he,Thịnh cố gắng làm việc chăm chỉ ghê nhỉ,chịu khó viết bài đi rồi thành admin Thịnh à,cho bạn Nếnh xuống,admin gì mà cả năm không thấy mặt đâu,chỉ thấy mỗi lúc đi ăn chơi,học hành thì không thấy,đúng là sư mẫu mình,he he
thunguyet
thunguyet
Thiếu niên
Thiếu niên

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty Vua an xong

Bài gửi  Thjnhcomqn Sat Mar 28, 2009 12:36 pm

Thanh admin co ah.vjet nhjeu cung ko kip dc dau.cha bjt vjet j,hj!
Du sao cung co gang.ok
Thjnhcomqn
Thjnhcomqn
Nhi đồng
Nhi đồng

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty Re: Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay.

Bài gửi  Alessandro Sat Mar 28, 2009 6:51 pm

Phải công nhận ông Thịnh này có tài spam. Mà cho hỏi phát, bao giờ thực hành kinh tế Lượng Question Question Question
Alessandro
Alessandro
Admin
Admin

http://dt49c.friendhood.net

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty hehe

Bài gửi  Vàng_Anh Sat Mar 28, 2009 7:19 pm

Surprised That la tai nang qua!hehe
Vàng_Anh
Vàng_Anh
Thiếu niên
Thiếu niên

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty ?????????

Bài gửi  Vàng_Anh Sat Mar 28, 2009 7:28 pm

hoc hanh gi an choi di la ai the?viet the lam sao biet la ai dc!
Vàng_Anh
Vàng_Anh
Thiếu niên
Thiếu niên

Thinhcomqn chính thức gia nhập từ hôm nay. Empty Trả lời bạn VANG ANH

Bài gửi  Thjnhcomqn Sat Mar 28, 2009 8:05 pm

Sao bạn Vanganh kém tắm thế.đóng phjm hay và lại sinh gái nữa,nhưng sao không biết thinhcomqn là ai nhj,hay ko biết thất đó.ma đúng là dân chơi hạng sang có khác,chi thích ăn chơi thôi uh.
Thjnhcomqn
Thjnhcomqn
Nhi đồng
Nhi đồng

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content